Nina Mapenzi Na Binamu Wangu Wa Pili Na Mama Yangu Anachukia

Maswali na Majibu Yangu | | Mwandishi Mtaalam , Pshycotherapist & Life Coach
Ilisasishwa Mnamo: Agosti 7, 2024
Upendo na Binamu wa Pili
kueneza upendo

Nina umri wa miaka 20 (bado ninasoma) na ninampenda binamu yangu wa pili. Nilipendana na binamu yangu takriban miaka 3 iliyopita (ana umri wa miaka 18 sasa). Tulipendana tukiwa wadogo lakini tuko kwenye uhusiano sasa na tunataka kuoa. Lakini shida ilianza nilipomwambia mama yangu juu yake. 

Nina Mapenzi Na Binamu Wangu Wa Pili Na Mama Yangu Anachukia

Mama yangu alishtuka nilipokiri na akanikasirikia sana. Aliniambia binamu yangu ni mgonjwa wa kisukari na anazungumza na wavulana kwenye mitandao ya kijamii (jambo ambalo si kweli). Anazungumza nami kupitia ujumbe mfupi tu . Mama yangu hata alisema ana umri mkubwa kuliko mimi na sipaswi kamwe kufikiria mustakabali wetu pamoja.

Nilipomuuliza mama yangu alijuaje kuwa anazungumza na wavulana? Mama yangu alisema dada yake alimwambia. Mama yangu alikasirika sana na aliniahidi kuwa sitamtumia ujumbe tena. Wakati huo kukubaliana naye ndiyo ilikuwa njia pekee ya kumtuliza hivyo nilikubali japokuwa moyoni sikukubali. 

Nilimwambia binamu yangu wa pili kila kitu

Nilienda chumbani kwangu na huku machozi yakinitoka nikachukua simu yangu na kumwambia yote mpenzi wangu. Yeye pia alishtuka. Lakini mama aliingia chumbani na kuninyang'anya simu. 

Mama yangu alitaka kuongea na dada yake mkubwa. Na kisha vita vilianza kati ya mama yangu na dada yake. Mama yangu alimwambia, “Kwa nini dada yako anamtumia mwanangu meseji?” Niliwatuliza lakini baadaye niligundua kuwa mama yangu alidanganya juu ya yote ambayo dada yake alimwambia anaongea na wavulana. 

Binamu yangu alinizuia kabisa

Kisha baada ya ugomvi kuisha, mpenzi wangu alinifungia akaunti zote za mitandao ya kijamii na kunitaka nisahau kuhusu yeye na yote hayo. Lakini sikuweza kufanya hivyo. Ninampenda binamu yangu wa pili na haikuwezekana kumsahau. 

Hata alizuia nambari yangu ya simu lakini bado sikukata tamaa. Nilijaribu kumshawishi kwamba kila kitu kitakuwa sawa katika siku zijazo na nitawashawishi wazazi wangu . Pia wanataka tuwe na furaha. Nilijaribu kuwasiliana naye na kumtumia ujumbe mfupi mara kwa mara ili kutuliza mambo. Dada zake pia wamekasirika sana.

Imekuwa suala la familia sasa

Nilikuwa nimemwambia mama yangu asimwambie baba yangu chochote kuhusu hili lakini aliendelea na kumwambia. Kwa kuwa wao ni familia, bibi yangu siku moja alienda kumtembelea binamu yangu wa pili na kumwambia shangazi yangu kwamba baba yangu amesema binti zake wanajaribu kuwasiliana na wanaume kupitia mitandao ya kijamii. Mpenzi wangu wa kike alikasirika sana baada ya kusikia haya.

Dada yake alinitukana kwa maneno

Kisha nikajaribu kuwasiliana na dada yake lakini haikusaidia. Dada yake aliniambia nisimtumie meseji tena. Alisema angeichukua na familia yangu ikiwa nitajaribu kuwasiliana na binamu yangu wa pili tena. Alinitusi na kuninyonga kwa vitisho. 

Bado ninampenda binamu yangu wa pili

Msaada wetu wa Mtaalam

Tulikuwa bila mawasiliano kwa muda lakini alinitakia usiku wa manane kwenye siku yangu ya kuzaliwa ya 20. Aliniambia kuwa nilikuwa na ujasiri kwamba bado nilikuwa nimemshikilia. 

Nilimfariji kwamba kila kitu kitakuwa sawa katika siku zijazo na tutacheka kuhusu hilo. Siku hizi mimi humtumia ujumbe mfupi wa siri na bado nampenda lakini wakati mwingine tunapogombana mimi huhuzunika sana na kujichukia kwamba siwezi hata kuwashawishi wazazi wangu. Kwa hivyo ninahitaji ushauri wako kuhusu jinsi ya kuwashawishi?

Asante. Natumai utajibu hivi karibuni.

Katika Mapenzi Na Binamu Wa Pili
Ninampenda binamu yangu wa pili

Mpenzi Mpenzi Aliyejitolea,

Inasemwa kwamba “Msukumo ni adui wa kufikiri kwa kina.”

Nilichomaanisha ni kwamba ni hisia nzuri kuwa kwenye uhusiano ingawa maamuzi ya haraka yanaweza kukukatisha tamaa. Kwa maelezo uliyotoa nadhani unasoma na bado huna taaluma thabiti. Pia, msichana ni mdogo sana kuolewa. Ikiwa unaomba pendekezo langu basi tafakari na uzingatie mambo yafuatayo.

Usomaji Unaohusiana: Sababu 5 kwa nini familia ya Wahindi inaua ndoa ya Wahindi

Unachopaswa kufanya

  1. Kwa kuwa nyote wawili ni wachanga na bado mnasoma, ni bora kuupa uhusiano wenu muda wa kukomaa.
  2. Jueni zaidi na zaidi na muone ni kwa kadiri gani nyinyi wawili mnaweza kuchukua msimamo hata katika hali mbaya.
  3. Hivi sasa lazima uzingatie kazi yako ili uweze kuwa na chelezo dhabiti ya kifedha ili kujikimu.
  4. Washirika wanaposaidiana wakati wa unene na wembamba wao hujitayarisha kwa kila dhiki maishani. Zungumza hisia zako na uwe wazi kwa kila mmoja.
  5. Katika siku zijazo lazima ukutane na wataalamu wa Tiba ya Jenetiki ili kujua zaidi kuhusu magonjwa ya kibaolojia ambayo mwongozo wa kijeni sawa unaweza kubeba.
  6. Fikiria uwezekano ikiwa wanandoa wa binamu hutokea kuwa na ugonjwa wowote wa maumbile, hatari zinazokabiliwa na watoto wao zinaweza kuwa zaidi. Wataalamu wanasema kwamba mtoto 1 kati ya 4 hao atakuwa na matatizo fulani.

Kwa hiyo, kabla ya ndoa, angalia kwa kina historia ya familia yako na utafute magonjwa yoyote ambayo yanaweza kukimbia katika familia na kuagiza vipimo ipasavyo.

Ni ngumu kukubali kupendwa na binamu wa pili

Nadhani nchini India, ni vigumu kwa familia za kihafidhina kuunga mkono kujamiiana, kwa hivyo katika hali hiyo unahitaji kuwa tayari kwa nia na kutotaka kwa familia.

Subiri kwa wakati sahihi

Unaweza tu kufanya kile kilicho chini ya udhibiti wako. Jaribu kuwashawishi kwa wakati unaofaa unapokuwa na nguvu za kifedha na kitaaluma ili kusaidia familia.

Kuwa na subira na kuwa na imani katika uhusiano wako.

Hope hii husaidia.

Neha Anand

Mchango wako si mchango wa hisani . Utaruhusu Bonobology kuendelea kukuletea taarifa mpya na za kisasa katika harakati zetu za kumsaidia mtu yeyote duniani kujifunza jinsi ya kufanya chochote.




kueneza upendo
Tags:
Bonobology.com