Sikujua Nipo Kwenye Mahusiano Yanayotusi Kihisia

Mateso na Uponyaji | | , Mtaalamu wa Mawasiliano na Blogu
Ilisasishwa Mnamo: Septemba 10, 2024
Akaunti ya kweli ya maisha ya mwanamke aliye katika uhusiano wa kihisia
kueneza upendo

Nilikuwa katika ndoa isiyo ya kawaida. Mume wangu, ambaye nilikuwa nikimpenda kwa miezi mitatu, aliniteka nyara kutoka kwa amri nyingine ya harusi na mnamo Februari 14 , 1990, nikawa Bi. Unnikrishnan. Wazazi wangu walifurahi kwamba hatimaye nilikuwa nimeoa - na familia yake pia. Namkumbuka mama mkwe wangu, mwanamke mzuri, akiniuliza kama nilimjua Unni vizuri. Vivyo hivyo dada yake. Aliniuliza kama nilijua tabia zake zote. Ningepaswa kutambua basi kwa nini walikuwa wakiuliza lakini sikuwa na wazo kwamba nilikuwa nimeingia tu katika uhusiano wa unyanyasaji wa kihisia.

(Kama alivyoambiwa Anney Sam)

Sikuwahi kuchukua chochote kulala chini 

Nilikuwa nikiwaonya wakuu wangu kwamba wakinikemea lazima wafanye hivyo kwenye chumba kilichofungwa. Niliwaambia hata wakinidhalilisha mbele ya wenzangu, au wangepaza sauti zao, pengine nitalipiza kisasi.

Nadhani nilisahau kumjulisha mume wangu kuhusu ndoa hiyohiyo. Nilikuwa nimeiona tu ndoa ya wazazi wangu na ilikuwa ya usawa, mapenzi mengi na urafiki. Ilikuwa ni ujinga kwangu kutarajia hilo pia kwangu.

Alinitoa kitandani asubuhi ya kwanza

Kwa hivyo wenzi hao waliokimbia walifunga ndoa ya kiserikali iliyoidhinishwa na Mahakama ya Kiraia katika Ukumbi wa Mayo, Bangalore. Tulilala kwa uchovu mwingi tukiwa tumekumbatiana. Unni alikuwa mtu anayeamka mapema na niko kwenye usiku wangu bora kabisa. Asubuhi iliyofuata, alinivuta kimwili kutoka kitandani huku akisisitiza kwamba nipige mswaki. Nilibubujikwa na machozi kwa kulazimishwa kwa namna ile isiyo na heshima. Sijui yule binti aliyewatishia mabosi wake alitokomea wapi usiku kucha.

Tabia ya unyanyasaji kwa wanaume

Nilijaribu kuwa mke kamili

Nilipaswa kukaa nyumbani hadi nipate kazi mpya. Kwa hiyo ningemngoja hubby arudi, nimsalimie kwa kikombe cha chai na tabasamu na hakunirudishia tabasamu langu.

Nilidhani alikuwa mtu wa kawaida tu na njia yake pekee ya mawasiliano ilikuwa ngono. Angeweza, hata hivyo, kunisaidia katika kupika na mara kwa mara alinilaumu kwa ujuzi wangu duni katika nyanja hii.

Baadaye nilijifunza kupika kutoka kwa mama mkwe wangu. Lakini hata katika hatua hii ya ndoa yetu , hakuwa bado mnyanyasaji. Uhusiano wetu ulikuwa mzuri kiasi.

Sikuwa na mahitaji lakini alikuwa nayo

Haraka alikuwa amepata genge la marafiki wenye familia na wangetembelea mara kwa mara. Ningepika watu wazima 10 na idadi sawa ya watoto kwa kutumia jiwe la jadi kusaga masala. Kila mtu mwingine alikuwa na mixer-grinders. Nilidhani kwa vile alikuwa anaanza kupata pesa kwenye mashine yake ya uchapishaji nichangie kwa "kurekebisha".

Nilikuwa mke asiyehitaji sana, na matengenezo ya chini. Mimi pia, siku zote, nilikubali madai yake ya ngono, ambayo wakati mwingine mara 3 kwa siku. Asante mungu nilikuwa na libido ya kuendana. Hii, hata hivyo, ilibadilika baada ya watoto kufika mmoja baada ya mwingine.

Alitishia kunitupa nje

Alimpenda binti yetu na kumbeba kila mahali, alimlisha na kumlaza kwa uangalifu mkubwa.

Lakini siku moja alirudi akiwa amelewa sana, na kumchukua na kutishia kuniacha saa 2 asubuhi. Alinishutumu kuwa na uhusiano wa kimapenzi kwa sababu nilikuwa nikikataa ngono.

Niliogopa lakini nilijibu kwa hasira. Niliapa ningekuwa na watoto 4. Hebu tuone ni watoto wake wangapi angeweza kuninyang'anya. Sikujua wakati huo huu ulikuwa uhusiano wa kihisia niliokuwa nao. Sikujua kwamba huu ndio unaouita uhusiano usio na afya. Kwa hivyo hapa kuna simulizi la mwanamke aliyenusurika ndoa ya kihisia bila hata kujua kwamba alikuwa katika ndoa hiyo.

Nilikuwa mjamzito tena

Nilipomwambia nina mimba tena, alisema nitoe mimba au nitafute njia ya kumwangalia mtoto wa pili mwenyewe. Nilichanganyikiwa. Baada ya mwanangu kuzaliwa, rafiki yake aliniambia kwamba alifikiri mtoto huyo si wake. Nilimwonyesha chati kutoka hospitalini zinazosema kwamba mtoto alikuwa na kundi la damu sawa na la baba yake, B negative.

Unyanyasaji wa kihisia

Kisha akaja kwa uandikishaji wa shule ya kucheza na shule na hakutaka kuchangia gharama. Kwa hiyo niliuza dhahabu na almasi yangu. Alidai walihitaji kuwa na elimu ya shule ya serikali. Sikukubali.

Akawa mraibu

Akawa mlevi , mlevi wa kazi nyingi na pia aliendelea kuvuta bangi. Bado sikufikiri kuna tatizo lolote. Nilikuwa tayari kumpa nafasi aliyohitaji. Tayari alikuwa akipata Rupia laki 2 kwa mwezi na hii ilikuwa karibu miaka 21 iliyopita. Niliwahi kumwomba pesa za kununua pakiti ya taulo za usafi na akakataa.

Kila tulipowatembelea marafiki zake alikuwa akinidhalilisha hadharani na cha ajabu walikuwa wakinicheka pia. Niliambiwa mimi ni mke mvivu na sikuwa na watoto vizuri, sikuwahi kuwalisha vya kutosha na mtoto wangu alipougua kutokana na kutovumilia lactose akiwa na umri wa miezi 4 alidai kuwa maziwa yangu ya mama yalikuwa na sumu.

Hata wakati huo sikufikiri kulikuwa na kitu kibaya. Nilihisi tu ni pombe inazungumza. Lakini unyanyasaji wa kihisia ulikuwa tayari umeanza kunitia makovu.

Kisha unyanyasaji wa kimwili ulianza

Alianza kunipiga kwa sababu za kipuuzi na akakataa kunipeleka kwa daktari wa meno baada ya kunipiga na nikavunjika meno. Hiyo ndiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza kushuku kwamba tatizo lilikuwa kubwa kuliko nilivyokuwa nikitambua. Baada ya kupoteza meno 2 na taya iliyoambukizwa, nilishughulikia hali kama nilivyoiona. Nilipendekeza tuende kwa Nimhans kwa ajili ya kutibu mfadhaiko wangu na kipandauso cha mara kwa mara. Nilitaka amuone daktari wa magonjwa ya akili pia. Aliliona hilo na akakataa kwenda.

Mnyanyasaji

Hatimaye nilisimama

Majani ya mwisho yalikuwa Jumapili asubuhi; alionekana kuwa na wasiwasi hasa kana kwamba alikuwa akingojea habari fulani muhimu, hivyo nikamsisitiza azungumze nami kuhusu hilo. Alipuuza maombi yangu kwa kuongeza sauti ya televisheni. Kwa hivyo nilizima TV. Alijiondoa kwenye divan na kushambulia.

Sijui niliwezaje kujitetea maana hakuna hata pigo moja lililonipata. Alikasirika sana akashindwa kunipiga akakimbilia jikoni, akashika shoka kubwa tulilotumia kutengeneza nazi huku akigugumia kuwa atamalizia hapo hapo.

Kwa sekunde moja, nilijifungia chumbani, nikalifunga kutoka ndani na kumsikia akigonga mlango. Niliogopa sana hivi kwamba nililowa maji.

Alijiua usiku huo, Machi 3, 1996.

Ilikuwa ni katika mwaka wa mwisho wa ugomvi wenye uchungu ndipo nilipogundua kuwa nilikuwa nikinyanyaswa kihisia, kifedha na kisha kimwili. Baada ya kuwa katika uhusiano wa unyanyasaji na kutotambua kwa miaka mingi kwamba ulikuwa wa unyanyasaji, leo ninaelewa kwa nini wanawake wanaona ni vigumu kuondoka . Sasa nawaambia wanafunzi wangu wote na watoto, wasikubali kamwe tabia yoyote ya kudhibiti na bila shaka wasivumilie aina yoyote ya vurugu.

Matatizo ya Ndoa na Pesa: Alikuwa Mtulivu lakini Kuna Kitu Kilikuwa Kimeharibika

Vidokezo 11 vya Kujenga Uhusiano wenye Mafanikio Baada ya Kudanganya

Mchango wako si mchango wa hisani . Utaruhusu Bonobology kuendelea kukuletea taarifa mpya na za kisasa katika harakati zetu za kumsaidia mtu yeyote duniani kujifunza jinsi ya kufanya chochote.




kueneza upendo
Tags:

Kuondoka maoni

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza barua taka. Jifunze jinsi data ya maoni yako inavyoshughulikiwa.

Bonobology.com